Mô tả
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN HẢI PHÒNG ĐI THANH HÓA
Quán Toan Hải Phòng đi Thanh Hóa : Từ 07h00 đến 23h00 tối, cách 1-2 tiếng có 1 chuyến chạy qua
Bến xe Cầu Rào Hải Phòng đi Thanh Hóa : 4h45 ; 5h00 ; 5h45 ; 5h50 ; 6h10 ; 6h20 ; 7h00 ; 7h30 ; 8h00 ; 8h20 ; 8h50 ; 9h30 ; 10h45 ; 13h00 ; 13h10 ; 13h30 ; 14h20 ; 14h50 ; 15h00 ; 16h20 ; 16h55 ; 17h00 ; 17h30 ; 18h00 ; 18h30 ; 19h30
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN THANH HÓA ĐI HẢI PHÒNG
Thanh Hóa đi Quán Toan Hải Phòng : Từ 00h00 đến 23h00, cách 1-2 tiếng có 1 chuyến chạy qua
Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào Hải Phòng : 5h30 ; 6h30 ; 6h45 ; 6h50 ; 7h30 ; 8h00 ; 9h00 ; 10h30 ; 11h00 ; 11h30 ; 12h20 ; 13h10 ; 13h45 ; 14h20 ; 14h30 ; 15h30 ; 16h20 ; 18h30 ; 19h20 ; 22h00
GHI CHÚ : chúng tôi không có số điện thoại của các nhà xe bên dưới.
Chúng tôi xin được tư vấn cho bạn 1 số điện thoại mà chúng tôi biết, họ chuyên cung cấp miễn phí số điện thoại các nhà xe khách cho bạn để bạn gọi trực tiếp cho nhà xe mà bạn cần đến đón bạn hoặc nhận gửi hàng.
Bạn ấn bấm vào số điện thoại bên dưới để gọi hỏi số điện thoại nhà xe mà bạn cần. Họ sẽ cung cấp ngay số điện thoại xe khách tuyến Hải Phòng – Thanh Hóa cho bạn.
( Bạn ấn bấm vào số điện thoại trên để gọi luôn cho họ nếu bạn đang truy cập bằng điện thoại di động )
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN HẢI PHÒNG ĐI THANH HÓA
Quán Toan Hải Phòng đi Thanh Hóa : Từ 07h00 đến 23h00 tối, cách 1-2 tiếng có 1 chuyến chạy qua
Bến xe Cầu Rào Hải Phòng đi Thanh Hóa : 4h45 ; 5h00 ; 5h45 ; 5h50 ; 6h10 ; 6h20 ; 7h00 ; 7h30 ; 8h00 ; 8h20 ; 8h50 ; 9h30 ; 10h45 ; 13h00 ; 13h10 ; 13h30 ; 14h20 ; 14h50 ; 15h00 ; 16h20 ; 16h55 ; 17h00 ; 17h30 ; 18h00 ; 18h30 ; 19h30
CÁC XE KHÁCH TỪ HẢI PHÒNG ĐI THANH HÓA
Nhà xe 15B00358 – xuất bến 4h45 - Bến xe Cầu Rào đi bến xe Phía Tây Thanh Hóa
Nhà xe 16H9226 – xuất bến 4h45 - Bến xe Cầu Rào đi bến xe Phía Bắc Thanh Hóa
Nhà xe 15B00609 – xuất bến 4h45 ; 5h50 - Bến xe Cầu Rào đi bến xe Phía Bắc Thanh Hóa
Nhà xe 15B00357 – xuất bến 4h45-5h50 - Bến xe Cầu Rào đi bến xe Phía Bắc Thanh Hóa
Nhà xe xuất bến 5h00-8h00 - Bến xe Niệm Nghĩa đi bến xe Thường Xuân
Nhà xe 36B03184 – xuất bến 5h45 - Bến xe Cầu Rào đi Yên Cát
Nhà xe 15B03880 – xuất bến 6h10 - Bến xe Niệm Nghĩa đi bến xe Phía Tây
Nhà xe xuất bến 6h20-7h00 - Bến xe Cầu Rào đi Triệu Sơn
Nhà xe 15B01602 – xuất bến 7h30 - Bến xe Cầu Rào đi Vĩnh Lộc
Nhà xe xuất bến 8h20-13h30 - Bến xe Cầu Rào đi Hậu Lộc
Nhà xe 36B01667 – xuất bến 8h50 - Bến xe Cầu Rào đi Thiệu Hóa
Nhà xe xuất bến 10h45-13h00 - Bến xe Niệm Nghĩa đi bến xe phía bắc Thanh Hóa
Nhà xe xuất bến 14h20 - Bến xe Cầu Rào đi Triệu Sơn
Nhà xe xuất bến 15h00 - Bến xe Cầu Rào đi Ngọc Lặc
Nhà xe 36B03226 – xuất bến 16h20 - Bến xe Cầu Rào đi Nghi Sơn
Nhà xe 15B03690 - xuất bến 17h30 - Bến xe Cầu Rào đi Bến Xe Cửa Đạt
Nhà xe 36B00125 – xuất bến 9h30-18h00 - Bến xe Cầu Rào đi Triệu Sơn
Nhà xe 36B00324 – xuất bến 13h10-18h30 - Bến xe Cầu Rào đi Ngọc Lặc
Nhà xe 36B02666 – xuất bến 14h50 - Bến xe Niệm Nghĩa đi Yên Cát
Nhà xe xuất bến 16h55 - Bến xe Niệm Nghĩa đi Hoằng Hóa
Nhà xe 15B02857 – xuất bến 17h00 - Bến xe Cầu Rào đi Bá Thước
Nhà xe 15B03391 – xuất bến 19h30 - Bến xe Cầu Rào đi bến xe Cửa Đạt
( còn nhiều nhà xe trong danh sách )
----------------------------------------------------------------------------
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN THANH HÓA ĐI HẢI PHÒNG
Thanh Hóa đi Quán Toan Hải Phòng : Từ 00h00 đến 23h00, cách 1-2 tiếng có 1 chuyến chạy qua
Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào Hải Phòng : 5h30 ; 6h30 ; 6h45 ; 6h50 ; 7h30 ; 8h00 ; 9h00 ; 10h30 ; 11h00 ; 11h30 ; 12h20 ; 13h10 ; 13h45 ; 14h20 ; 14h30 ; 15h30 ; 16h20 ; 18h30 ; 19h20 ; 22h00
CÁC XE KHÁCH TỪ THANH HÓA ĐI HẢI PHÒNG
Nhà xe 15B02857 – xuất bến 5h30 – Bá Thước đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B00324 – xuất bến 5h30-10h30 – Ngọc Lặc đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B02666 – xuất bến 6h30 – Yên Cát đi bến xe Niệm Nghĩa
Nhà xe 15B03690 – xuất bến 6h30 – Bến Xe Cửa Đạt đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B03226 – xuất bến 6h50 – Nghi Sơn đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B03184 – xuất bến 6h30-13h45 – Yên Cát đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe xuất bến 6h45-7h30 – bến xe Phía Bắc Thanh Hóa đi bến xe Niệm Nghĩa
Xe Hoàng Đông – 15B03391 – xuất bến 8h00 – bến xe Cửa Đạt đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe xuất bến 9h00 – Hoằng Hóa đi bến xe Niệm Nghĩa
Nhà xe 15B00358 – xuất bến 10h30 – Bến xe phía tây Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 16H9226 – xuất bến 10h30 – Bến xe phía bắc Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 15B00609 – xuất bến 11h00-11h30-13h45– Bến xe phía bắc Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 15B00357 – xuất bến 11h00-11h30-13h45 – Bến xe phía bắc Thanh Hóa đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe xuất bến 11h30 – bến xe Thường Xuân đi bến xe Niệm Nghĩa
Nhà xe 15B03880 – xuất bến 12h20 –bến xe phía tây đi bến xe Niệm Nghĩa
Nhà xe xuất bến 13h00-18h30 – Bến xe Cầu Rào đi Hậu Lộc
Nhà xe 15B01602 – xuất bến 13h10 – Vĩnh Lộc đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe xuất bến 14h30 – Ngọc Lặc đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B01667 – xuất bến 14h30 – Thiệu Hóa đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe 36B00125 – xuất bến 14h20-16h20-22h00 – Bến xe Cầu Rào đi Triệu Sơn
Nhà xe xuất bến 15h30 – Triệu Sơn đi bến xe Cầu Rào
Nhà xe xuất bến 19h20 – Triệu Sơn đi bến xe Cầu Rào
( còn nhiều nhà xe trong danh sách )