Mô tả
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN HẢI PHÒNG ĐI LẠNG SƠN
Bến xe Vĩnh Niệm, Thượng Lý Hải Phòng đi Lạng Sơn : Từ 05h30 sáng đến 15h chiều, cách 1 tiếng có 1 chuyến xe chạy
TỔNG QUÁT GIỜ XE CHẠY TUYẾN LẠNG SƠN ĐI HẢI PHÒNG
Lạng Sơn đi bến xe Vĩnh Niệm, bến xe Thượng Lý Hải Phòng : Từ 05h00 sáng đến 15h chiều, cách 1 tiếng có 1 chuyến
LIÊN HỆ NGAY VỚI NHÀ XE :
( Bạn ấn bấm vào số điện thoại trên để gọi luôn cho nhà xe nếu bạn đang truy cập bằng điện thoại di động )
LỘ TRÌNH : Hải Phòng - Quán Toan - quốc lộ 5 - Nam Sách - Tiền Trung - 559 Hải Dương - Chí Linh - Sao Đỏ - Quế Võ - Cầu 18 Bắc Ninh - TP.Bắc Ninh - Bắc Giang - BX phía bắc Lạng Sơn
( Xe có đón trả khách tại Thủy Nguyên - Đông Triều - Uông Bí )
CÁC XE TỪ HẢI PHÒNG ĐI LẠNG SƠN
Xuất bến 05h30 : Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 40 chỗ rộng, thoải mái.
Xuất bến 06h30 : Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 29 chỗ rộng
Xuất bến 08h00 : Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe to 45 chỗ đời mới nhất, rộng, êm, ngồi thoải mái
Xuất bến 10h00 - Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 40 chỗ
Xuất bến 11h30 - Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 40 chỗ
Xuất bến 12h30 - Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe giường nằm
Xuất bến 14h00 - Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 40 chỗ
Xuất bến 15h00 - Hải Phòng đi về Lạng Sơn - xe 16 chỗ
----------------------------------------------------------------------------
CÁC XE TỪ LẠNG SƠN ĐI HẢI PHÒNG
Xuất phát 05h00 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe giường nằm
Xuất phát 05h45 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe 40 chỗ
Xuất phát 06h30 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe 40 chỗ
Xuất phát 09h00 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe 29 chỗ
Xuất phát 11h30 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe 40 chỗ
Xuất phát 13h30 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe 16 chỗ
Xuất phát 15h00 - Lạng Sơn đi về Hải Phòng - xe to 45 chỗ đời mới nhất, thoải mái nhất