Các xe khách từ Thủy Nguyên – Bắc Kạn
Các bạn đang cần tìm xe khách Thủy Nguyên – Bắc Kạn để gửi hàng hoặc để gọi đặt vé xe
Các bạn cần biết thông tin số điện thoại của các nhà xe tuyến đó
Hiện nay có hai cách thức để bạn di chuyển tuyến Thủy Nguyên – Bắc Kạn bằng xe khách
Cách 1 : Bạn bắt xe khách thẳng từ Thủy Nguyên – Bắc Kạn theo danh sách dưới đây
Để biết danh sách các nhà xe chạy thẳng Thủy Nguyên – Bắc Kạn mời bạn click vào link bên dưới để tới phần tất cả danh sách nhà xe tuyến Hải Phòng – Bắc Kạn
Cách 2 : Bạn đi xe khách tuyến Hải Phòng – Bắc Kạn đến thành phố Hải Phòng, sau đó bạn bắt xe buýt dưới đây từ thành phố Hải Phòng đến Thủy Nguyên.
/ct/chi-tiet/4/xe-khach-hai-phong-bac-kan-hai-chieu.html
Tuyến 01: Bến Cầu Rào – Dụ Nghĩa
Lộ trình: Cầu Rào – Lạch Tray – Đường Tô Hiệu – Đường Tôn Đức Thắng – Đuờng 5 mới –Khu công nghiệp NOMURA – Ga Dụ Nghĩa
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 02: Bến Bính – Kiến An – Chợ Kênh
Lộ trình: Bến Bính – Bưu Điện Thành phố Hải Phòng – Tam Hoàn – Vuờn Hoa Lê Chân – Ngã ba Cát Cụt – Đường Nguyễn Đức Cảnh – Đập Tam Kỳ – Ngã tư An Duơng – Bến Niệm Nghĩa – Ngã ba Quán Trữ – Trần Nhân Tông – Ngã năm Kiến An – Ngã tư Cống Đôi – Cống Truờng Sơn (An Lão) – Ngã ba An Tràng – Ngã ba Lương Khánh Thiện – Doanh Trại Quân Đội Xuân Sơn – TT.An Lão – Cống Quốc Tuấn – Ngã tư Quang Thanh – Chợ Kênh – Ngã ba giao đuờng vào phà Tiên Cựu cũ
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 03: Khách sạn Dầu Khí – Đồ Sơn
Lộ trình: Khách sạn Dầu Khí – Ngã năm Lạc Viên – Ngã sáu Điện Biên Phủ – Hoàng Văn Thụ – Nhà Hát Lớn – Cầu Đất – Ngã tư Thành Đội – Lạch Tray – Cầu Rào – Phạm Văn Đồng – Đồ Sơn
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 04: Phà Rừng – Quán Toan
Lộ trình: Phà Rừng – Minh Đức – Ngũ Lão – Chợ Xua – Núi Đèo – Đông Sơn – Trịnh Xá – Cầu Kiền – Quán Toan
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 05: Đình Vũ – Bến Khuể
Lộ trình: Đình Vũ – Đuờng Nguyễn Bỉnh Khiêm – Cầu vượt Lạch Tray – Cầu Niệm – Đường Trường Chinh – Quán Trữ – Lê Duẩn – Quân khu 3 – Chợ Bến Phà – Ngã tư hiệu sách – Đường Trần Thành Ngọ – Ngã năm Kiến An – Cầu Nguyệt – Ngã ba Quán Chủng – Bến Khuể
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 06: Đình Vũ – Ngã 5 Kiến An
Lộ trình: Bến Đình Vũ – Cảng Chùa Vẽ – Lê Thánh Tông – Cảng Hải Phòng – Bưu điện Thành phố – Cầu Lạc Long – Cầu Xi măng – Sở Dầu – Khu công nghiệp Nomura – Ngã tư Long Thành – TT. Rế – Cầu Treo – Phan Đăng Lưu (Trường Đại học Hải Phòng) – Ngã năm Kiến An
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 07:Cống Đen – Uông Bí
Lộ trình: Cống Đen – Cầu Rào – Ngô Gia Tự – Lạch Tray – Nguyễn Văn Linh – Trần Nguyên Hãn – Tôn Đức Thắng – Siêu thị METRO – Cầu Bính – Ngã ba Đông Sơn – Truờng lái xe Nam Triệu (Lưu Kiếm – Thuỷ Nguyên) – Uông Bí
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 09: Đình Vũ – Kiến Thụy
Lộ trình: Đình Vũ – Cảng Chùa Vẽ – Lê Thánh Tông – Cầu Tre 2 – Lê Lai – Ngã 5 Lạc Viên Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bến Cầu Rào Đuờng 353 – Ngã 3 Ninh Hải – Đuờng 355 Chợ Huơng – Ngã 3 Đa Phúc – Ngã 4 Kiến Thụy – Thị Trấn Núi Đối – Ngã 3 Núi Chè – Ngã 3 Đại Hà và Chiều ngược lại.
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến 11: Cát Bà – Cái Viềng
Lộ trình: Từ Thị trấn Cát Bà đi Bến phà Cái Viềng
Thời gian: 5h30 – 19h00
Giãn cách: 15 phút/chuyến
Tuyến Bưu điện thành phố – Đồ Sơn
Lộ trình: Bưu điện thành phố – Hoàng Văn Thụ – Nhà hát Lớn – Cầu đất – Ngã 4 Thành đội – Lạch tray – Cầu rào – Phạm Văn Đồng – Khu 3 Đồ Sơn.
Thời gian: 6h00 – 18h30
Giãn cách: 20 phút/chuyến